cpnybjtp

Kayayyaki

Kayan Injin Cummins Fan Idler 3017670/5372097 Don Injin Cummins QSK38

Takaitaccen Bayani:

Sashe na lamba: 3017670/5372097

Bayani: Cummins sabon fan idler tare da maye gurbin lamba 3017670/5372097 don injin K38/QSK38


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cummins sassa rarraba

Engine sassa: Silinda shugaban, Silinda block, turbocharger, man kwanon rufi, da dai sauransu.
Tsarin ci: matatar iska, maƙura, resonator na ci, nau'in abun sha, da sauransu.
Crank da haɗa sanda inji: fistan, haɗa sanda, crankshaft, haɗa sanda daji, crankshaft daji, piston zobe, da dai sauransu.
Valve jirgin kasa: camshaft, shan bawul, shaye bawul, rocker hannu, rocker shaft, tappet, tura sanda, da dai sauransu. Drive jirgin kasa na'urorin: flywheel, matsa lamba, watsawa, tuƙi shaft, da dai sauransu.
Na'urorin haɗi na tsarin mai: famfo mai, bututun mai, tace mai, mai allurar mai, mai daidaita matsa lamba, tankin mai, da sauransu.
Na'urorin kwantar da hankali: famfo ruwa, bututun ruwa, radiator (tankin ruwa), fan fan, da sauransu.
Na'urorin haɗi na tsarin lubrication: famfo mai, nau'in tace mai, firikwensin mai matsa lamba, da sauransu.
Sensors: firikwensin zafin ruwa, firikwensin iska mai ɗaukar iska, firikwensin zafin iska, mita kwarara iska, firikwensin mai, da sauransu.

Mai ɗaurin bel ɗin yana bayyana a cikin bel ɗin tuƙin ko sarƙoƙi.Ayyukansa shine ƙarfafa bel ko sarkar, rage rawar jiki da asarar makamashi yayin motsin su, kuma zai iya canza matsayi.Mai tayar da hankali abu ne na kulawa na yau da kullun.Gabaɗaya, yana buƙatar maye gurbinsa na kilomita 60,000-80,000.Idan akwai sautin busawa mara kyau a gaban injin ko kuma matsayin alamar tashin hankali ya yi nisa daga tsakiya, yana nufin cewa tashin hankalin bai isa ba.Lokacin da nisan kilomita 60,000-80,000 (ko hayaniya mara kyau ta faru a cikin tsarin kayan haɗi na gaba-gaba), ana ba da shawarar maye gurbin bel, tensioner, izler, janareta guda ɗaya, da dai sauransu ta hanyar haɗin kai.
Wannan fan bel tensioner 3017670/5372097 shine samfuran siyar da zafi na kamfaninmu, mun siyar da guda da yawa ga abokan cinikin Australiya, Indonesian, Kuwaiti, tare da kyawawan farashi da kyawawan halaye na Cummins na asali.Maraba da ku don tambaya!

Sigar Samfura

Sunan sashi: Fan banza
Lambar sashi: 3017670/5372097
Alamar: Cumins
Garanti: Wata 6
Abu: Karfe
Launi: Baki
Siffa: Gaskiya & sabon ɓangaren Cummins;
Halin hannun jari: 30 guda a hannun jari;

Fakitin Girma

Tsayi: 20.8 in
Tsawon: 40.3 in
Nauyi: 16 lbs
Nisa: 36.4 in

Aikace-aikacen kaya

Wannan fan idler yawanci ana amfani dashi a cikin injin Cummins, kamar GTA38, K38, KTA38GC CM558, QSK38 CM2150 K106, QSK38 CM2150 MCRS, QSK38 CM850.

application1

Hotunan samfur

3017670 fan idler (1)
3017670 fan idler (3)
3017670 fan idler (2)
3017670 fan idler (4)

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  KASHIN KYAUTA

  Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.