Sunan sashi: | Babban Saitin Ƙarfafawa |
Lambar sashi: | 4096907 |
Alamar: | Cumins |
Garanti: | Wata 6 |
Abu: | Karfe |
Launi: | Azurfa |
Shiryawa: | Cummins Packing |
Siffa: | Gaskiya & Sabo Sabo |
Halin hannun jari: | 100 sets a stock; |
Nauyin raka'a: | 0.82 kg |
Girman: | 6*2*2cm |
The crank haɗa sanda inji shi ne babban motsi na inji don gane da aiki sake zagayowar da kuma kammala makamashi tuba.Ya ƙunshi jiki, sandar haɗa fistan, babban igiya, daji mai haɗa sandar da kuma ƙwanƙolin gardama.A cikin bugun jini na aiki, fistan yana ɗaukar matsin iskar gas kuma yana motsawa ta layi a cikin silinda, wanda aka canza zuwa motsi na jujjuyawar crankshaft ta hanyar haɗin haɗin gwiwa, kuma yana fitar da ƙarfi daga crankshaft, yayin da daji mai ɗaukar nauyi a ƙarshe yana ɗaukar matsakaicin nauyi.A cikin ci, matsawa da shanyewar shaye-shaye, ƙwanƙolin tashi yana fitar da kuzari kuma yana canza jujjuyawar motsi na crankshaft zuwa motsi na madaidaiciyar piston.
Lokacin da injin yana aiki, daji mai ɗaukar hoto zai ɗauki tasirin tasirin da aka watsa ta hanyar sassa masu motsi, ba za su iya ɗaukar sassan da ke kusa da su ba, amma kuma suna ɗaukar matsakaicin nauyi, ba kawai don tabbatar da ƙarfin kansa ba, har ma don samun tasirin canjin filastik mai kyau. lubricating man acidic lalata , Electric lalata, da dai sauransu.
Lokacin da injin yana aiki, idan akwai ƙarancin haɗuwa, ƙarancin mai, zafi mai zafi, aiki mai yawa, da sauransu, daji mai ɗaukar nauyi ya fara lalata kansa don kare wasu sassa kuma ya rage farashin kula da injin zuwa mafi ƙanƙanta.Dalilin da ya sa ake kiran samfuran daji kuma ana kiranta "fus ɗin injin" a cikin masana'antar injin.
An fi amfani da injunan Cummins a cikin motocin kasuwanci, injinan gini, kayan aikin hakar ma'adinai, wutar lantarki da na'urorin janareta, da sauransu.
Mayar da hankali kan samar da mafita na mongpu na shekaru 5.